ตารางเดินรถอาจารย์
พัฒนาการ ไป ร่มเกล้า Patanakarn Campus to RomklaoCompus |
|
---|---|
เที่ยวที่ 1 Round 1 |
08.00 น. 08.00 a.m. |
เที่ยวที่ 2 Round 2 |
15.00 น. 03.00 p.m. |
ร่มเกล้า ไป พัฒนาการ RomklaoCompus to Patanakarn Campus |
|
---|---|
เที่ยวที่ 1 Round 1 |
12.00 น. 12.00 a.m. |
เที่ยวที่ 2 Round 2 |
16.45 น. 04.15 p.m. |