ตารางเดินรถโค้ช รับ-ส่ง นักศึกษา
พัฒนาการ ไป ร่มเกล้า Patanakarn Campus to RomklaoCompus |
|
---|---|
เที่ยวที่ 1 Round 1 |
07.40 น. 07.40 a.m. |
เที่ยวที่ 2 Round 2 |
12.15 น. 12.15 p.m. |
เที่ยวที่ 3 Round 3 |
16.30 น. 04.30 p.m. |
ร่มเกล้า ไป พัฒนาการ RomklaoCompus to Patanakarn Campus |
|
---|---|
เที่ยวที่ 1 Round 1 |
07.40 น. 07.40 a.m. |
เที่ยวที่ 2 Round 2 |
12.15 น. 12.15 p.m. |
เที่ยวที่ 3 Round 3 |
16.30 น. 04.30 p.m. |
ตารางเดินรถโค้ช รับ-ส่ง นักศึกษา ช่วงสอบ
พัฒนาการ ไป ร่มเกล้า Patanakarn Campus to RomklaoCompus |
|
---|---|
เที่ยวที่ 1 Round 1 |
07.40 น. 07.40 a.m. |
เที่ยวที่ 2 Round 2 |
12.15 น. 12.15 p.m. |
เที่ยวที่ 3 Round 3 |
16.30 น. 04.30 p.m. |
ร่มเกล้า ไป พัฒนาการ RomklaoCompus to Patanakarn Campus |
|
---|---|
เที่ยวที่ 1 Round 1 |
07.40 น. 07.40 a.m. |
เที่ยวที่ 2 Round 2 |
12.15 น. 12.15 p.m. |
เที่ยวที่ 3 Round 3 |
16.30 น. 04.30 p.m. |